ufa168
ufa168
 
ufa168

Ufabet ufacasino168 สมัครufabet หรือ ufabet ยูฟ่าเบท

>สมัครufabet หรือ ufabet กับ ufacasino168 มีความปลอดภัยฝากถอนมั่นใจ ufabet สมัครเลย

 

ดูบอล UFABET


ตารางถ่ายทอดสดกีฬา ประจำวันที่ 20/09/2019


มอลโดวา - ดิวิเซีย นาซิออนนาล่า

20:00 น.
Sfintul Gheorghe
VS
Milsami

อินโดนีเซีย - ซูเปอร์ลีก

20:00 น.
Tractor Sazi
VS
Gol Gohar Sirjan

รัสเซีย - U21 Premier League

20:00 น.
Tambov II
VS
Rostov U21

Ukraine Division 2

20:00 น.
Agrobiznes Volochysk
VS
Avangard Kursk II

กาตาร์ - สตาร์ส ลีก

20:50 น.
อัล ซาดด์
VS
อุมม์ ซาลาล

จอร์เจีย - เพียร์เวลี่ ลีกา

21:00 น.
Rustavi
VS
Lokomotivi Tb

รัสเซีย - พรีเมียร์ลีก

21:30 น.
Ufa
VS
สปาร์ตัก มอสโก

บัลแกเรีย - เอ พีเอฟจี

21:30 น.
เชอร์โน มอร์
VS
โบเตฟ พลอฟดิฟ

อิหร่าน - เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก

21:30 น.
ปาดิเดห์ โคราซาน
VS
ฟูแลด

สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ - อาราเบียน กัลฟ์ ลีก

21:45 น.
อัล ไอน์
VS
อัล อิตติฮัด คัลบา
21:45 น.
อัล ฟูไจราห์
VS
อัล วาห์ด้า

บัลแกเรีย - เอ พีเอฟจี

22:00 น.
Luch Minsk
VS
Slavia-Mozyr

อิหร่าน - เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก

22:00 น.
พาร์ส โจโนบิ แจม
VS
ไซปา เอฟซี
22:00 น.
เพย์กัน
VS
แมชชีน ซาซี่
22:00 น.
เซปาฮาน
VS
นาฟต์ มัสยิด โซเลย์มาน
22:00 น.
นาซซาจี้ มาซานดาราน
VS
ชาติน

Ukraine Division 2

22:00 น.
Metalurh Zaporizhya
VS
Minai

อิหร่าน - เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก

22:15 น.
ซานัต นาฟต์
VS
โซบ อาฮาน

ซาอุดีอาระเบีย - โปร ลีก

22:20 น.
อัล อดาลห์
VS
อับฮา

ฟินแลนด์ - ไวเคาส์ลีกา

22:30 น.
วาซาน พัลโลซูเอร่า
VS
ลาห์ติ

ซาอุดีอาระเบีย - โปร ลีก

22:35 น.
อัล ไฟฮา
VS
อัล วาห์ดา อาบูดาบี

ตุรกี - ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก

23:00 น.
อิสตันบูลสปอร์
VS
บาลิเคเซียร์สปอร์
23:00 น.
บีบี เอร์ซูรุมสปอร์
VS
อดาน่า เดเมียร์สปอร์

สาธารณรัฐเช็ก - เอฟเอ็นแอล

23:00 น.
โบฮีเมียนส์
VS
ซลิน

เยอรมนี - บุนเดสลีกา 2

23:30 น.
ไฮเดนไฮม์
VS
ดาร์มสตัดท์ 98
23:30 น.
โฮลชไตน์ คีล
VS
ฮันโนเวอร์ 96

ออสเตรีย - ลีกา 1

23:30 น.
Traiskirchen
VS
Bruck Leitha

เอเชีย - AFC U16 Championship

00:00 น.
เนปาล
VS
ทาจิกิสถาน

สวีเดน - อัลสเวนส์คาน

00:00 น.
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
VS
เยอร์การ์เด้น

บัลแกเรีย - เอ พีเอฟจี

00:00 น.
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
VS
Tsarsko selo

เดนมาร์ก - ซูเปอร์ลีกา

00:00 น.
โอบี โอเดนเซ่
VS
อาร์ฮุส

ตุรกี - ซูเปอร์ลีก

00:30 น.
กอซเทเป้
VS
คอนยาสปอร์

ฝรั่งเศส - ลีก เดอซ์

01:00 น.
โซโชซ์
VS
แก็งก็อง
01:00 น.
เลอ ม็องส์
VS
อฌักซิโอ้
01:00 น.
โอแซร์
VS
ทรัวส์
01:00 น.
ชาโต้รูซ์
VS
เกรโนเบิล
01:00 น.
น็องซี่
VS
ช็องบลี
01:00 น.
ปารีส แอฟเซ
VS
แกลร์กมงต์ ฟุต

เนเธอร์แลนด์ - จูปิแลร์ ลีก

01:00 น.
เอ็นเอซี เบรด้า
VS
เอ็กเซลซิเออร์

เนเธอร์แลนด์ - เอเรดิวิชี่

01:00 น.
เอฟซี ทเวนเต้
VS
เฮราเคิ่ลส์

เยอรมนี - บุนเดสลีกา

01:30 น.
ชาลเก้ 04
VS
ไมนซ์ 05

เบลเยียม - จูปิแลร์ ลีก

01:30 น.
คอร์ไทรจ์ค
VS
เมเชเลน

อิตาลี - กัลโช่ เซเรีย อา

01:45 น.
กายารี่
VS
เจนัว

สาธารณรัฐไอร์แลนด์ - พรีเมียร์ลีก

01:45 น.
คอร์ก ซิตี้
VS
ฟินน์ ฮาร์ปส์

ฝรั่งเศส - ลีก เอิง

01:45 น.
สตราส์บูร์ก
VS
น็องต์

อังกฤษ - พรีเมียร์ลีก

02:00 น.
เซาธ์แฮมป์ตัน
VS
เอเอฟซี บอร์นมัธ

สเปน - ลา ลีกา

02:00 น.
โอซาซูน่า
VS
เรอัล เบติส

สเปน - ลีกา อเดลันเต้

02:00 น.
มิรันเดส
VS
อัลกอร์กอน

บราซิล - เซเรีย เบ

02:00 น.
โฟรซิโนเน่
VS
เวเนเซีย

โปรตุเกส - ลีกา ซาเกรส

02:30 น.
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
VS
เดสปอร์ติโว่ อาเวส

เปรู - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน

03:00 น.
Deportivo Binacional
VS
Molinos El Pirata

รัสเซีย - ดิวิชั่น 2

04:00 น.
เซนิต อิเชฟส์ค
VS
ซเวซด้า เพิร์ม

ปารากวัย - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน

04:15 น.
เดปอร์ติโว่ คาเปียต้า
VS
River Plate

อาร์เจนตินา - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน

05:00 น.
อูนิโอน ซานตา เฟ่
VS
โรซาริโอ เซ็นทรัล

บราซิล - เซเรีย เบ

05:15 น.
Criciúma
VS
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่

เม็กซิโก - อัสเซนโซ่ เม็กซิโก

06:00 น.
Loros
VS
Atlante

สหรัฐอเมริกา - USL League One

06:00 น.
Greenville Triumph
VS
Toronto II

ปารากวัย - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน

06:30 น.
สปอร์ติโว่ ซาน ลอเรนโซ่
VS
นาซิอองนาล อะซุนซิโอน

เม็กซิโก - อัสเซนโซ่ เม็กซิโก

07:00 น.
Tampico Madero
VS
อูนิเวร์ซิดาด กัวดาลาฮาร่า

สหรัฐอเมริกา - USL Championship

07:00 น.
Birmingham Legion
VS
อินดี้ อีเลฟเว่น

เม็กซิโก - ลีกา เอ็มเอ็กซ์

07:00 น.
โมเรเลีย
VS
ชีวาส กัวดาลาฮาร่า

อาร์เจนตินา - ปรีเมร่า เบ นาซิอองนาล

07:10 น.
เฟร์โร่ คาร์ริล โอเอสเต้
VS
นวยวา ชิคาโก

อาร์เจนตินา - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน

07:10 น.
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
VS
เซ็นทรัล คอร์โดบ้า

เอกวาดอร์ - เซเรีย อา

07:15 น.
Técnico Universitario
VS
Guayaquil

บราซิล - เซเรีย เบ

07:30 น.
สปอร์ต เรซิเฟ่
VS
อเมริกา มิเนโร่

โคลอมเบีย - ลีกา อากีล่า

07:30 น.
Deportes Tolima
VS
La Equidad

เปรู - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน

08:00 น.
เซซาร์ วาเยโฮ
VS
เดปอร์ติโว่ มูนิซิปัล

สหรัฐอเมริกา - USL Championship

08:30 น.
New Mexico United
VS
Reno 1868

เม็กซิโก - อัสเซนโซ่ เม็กซิโก

09:00 น.
Venados
VS
อเลบริเฮส เด ออชาก้า

เม็กซิโก - ลีกา เอ็มเอ็กซ์

09:00 น.
อัตลาส
VS
โตลูก้า

สหรัฐอเมริกา - USL Championship

09:30 น.
ลอสแอนเจลีส แกแล็กซี่ II
VS
San Antonio
09:30 น.
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส ทู
VS
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส II

ออสเตรเลีย - NPL

10:00 น.
Maitland Junior
VS
Devonport City

มองโกเลีย -

11:00 น.
Ulaanbaatar
VS
Khangarid

ออสเตรเลีย - NPL

12:00 น.
Wollongong Wolves
VS
Canberra Olympic

ความคิดเห็นจากลูกค้า

 

ใส่ความเห็น

อีเมล์ของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น กรุณากรอกช่องที่มีเครื่องหมาย *

ความเห็น (Comment) *
ชื่อ (Name) *
อีเมล์ (Email) *
เว็บไซต์ (Website) *

UFABET ข่าวและบทความ -- บทความทั้งหมด --